Oséias 12

HAUSA

1 Efraim yana kiwo a kan iska;

2 Ubangiji yana da ƙarar da zai kawo a kan Yahuda;

3 A cikin mahaifa ya cafke ɗiɗɗigen ɗan’uwansa;

4 Ya yi kokawa da mala’ika ya kuma rinjaye shi;

5 Ubangiji Allah Maɗaukaki,

6 Amma dole ku koma ga Allahnku;

7 Ɗan kasuwa yana amfani da mudu marar gaskiya;

8 Efraim yana fariya yana cewa,

9 “Ni ne Ubangiji Allahnku,

10 Na yi magana da annabawa,

11 Gileyad mugu ne?

12 Yaƙub ya gudu zuwa ƙasar Aram;

13 Ubangiji ya yi amfani da annabi don yă fitar da Isra’ila daga Masar

14 Amma Efraim ya yi muguwar tsokana da ta sa ya yi fushi;

Ler em outra tradução

Comparar lado a lado